JAMHURI YA MUUNGANDO W/

TAMNIANIA

WIZARA YA MAJL i

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA

MAZINGIRA MUSOMA

MKATABA WA AJIRA YA KAZI YA UPAKIAJL, USHUSHATT NA
'SHAJT WA TOFALT KWA AJILE YA UJENZI WA UKUTA WA TANT
% MAJT LENYE MITA ZA UJAZO 300 KATIKA KILELE CHA MLIMA
KWANGWA
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MAMISPAA YA MUZOMA ISIYOPATA HUDUMA YA
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Mamiaka Ya Ixflc"—:jir,af" na Usafi wa Mazingira Musora (MUWA gA) 5.L.P 233 Asoma
eatika miataba huu anajulikana wama “Mwajiri”)
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huu ni wa kazl maalum ya kupakia, kushusha na kusafir <ha tofali kuloka

ta ya MUWASA |i!‘ ﬂpo Mwisenge kwenda vatika kilele cha Mima Kwangwa
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rekelezail wa mkataba huu utaanza mara haada ya mkataba kusainiwa.
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"EKELEZAJI WA KAZL

sawaiiriwa atafanys kazi zifuatazo.
%y Kunakia tofari 1 50 kwa kila trip kwenye gari vake.
K 150 kwa kita Urip lcutok a Stoo ya MUV VAGA Hivopo MwisLIGE
& kat 2 cha Mitma ":{waa'ag'.u.j.
¢y Kushusha tofari 1 “O kwa kila tnp.

5 GHARAMA YA KAZI MAALUM

tajwa hapo Juu ni Shilingi za Tanzania 80,000.00 CThemanin aiitl

m.; iz il trip yenye tofali 150.
MALIPO

Mwaiirnva atalipwa kulingana na idadi ya trip za tofali atakazosafirisha.

s |




FAG T W

Fuenzi/mnidhamy ya mwajiriwa.
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i ulafikia kikomo baada ya kazi kukamilika, kukaguliwa na kb g

mradi au kusitisha mkataba huu endapo mwajiri

FOIA ITAKAYI CTUMIKA

wa na kusimamiwa na sheria ya mikataba na sher

THO YA MEATAEBA

ha kwa

Mwaiiriwa wanaweza kubadilisha baadhi ya masharti ya mkata

ano ya pamoja kwa njia ya maandishi.
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